~♥ We are a happy family ♥~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

• Latest Post
__Mục tiêu phía trước của bạn là gì ? Thời Gian: Wed Jul 04, 2012 11:19 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Tuyển Uploader [Đợt I] Thời Gian: Fri May 04, 2012 1:36 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Cảm nhận của bạn về các môn học Thời Gian: Wed Apr 04, 2012 5:23 pm

.
__Đề cương ôn tập kiểm tra 1 tiết lịch sử (21/3) Thời Gian: Wed Mar 21, 2012 10:02 pm

.
__Designer club Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:37 pm

.
__Thông báo việc tặng thưởng medal Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:34 pm

.
__Ngữ văn 8 - Ôn tập Văn bản Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:31 pm

.
__Đổi tittle cho mem and staff Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 3:54 pm

.
__[BLACK LIST] Update Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:18 am

.
__Dream High 2 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:01 am

.
__ [Boyband] Ƹ̴Ӂ̴Ʒ •*´¨`*•.¸¸.• J&J •.¸¸.•*´¨`*•Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:00 am

.
__Bảng xếp hạng Daum Fan Cafe tháng 2/2012 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 10:59 am

.
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

[Trans]ư Vì sao Lady Gaga lại đến VMAs 2011 với tư cách cách là Jo Calderone?

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

OldCatFish

OldCatFish
Bàn trưởng
Bàn trưởng

Khi Lady Gaga xuất hiện tại lễ trao giải Video Music Awards năm nay, cô ấy không phải Lady Gaga nữa mà cô ấy là Jo Calderone.
Giám đốc sáng tạo của Lady Gaga, Laurieann Gibson, đã trả lời phỏng vấn với MTV News nhiều ngày trước khi lễ trao giải chính thức diễn ra, bà đã giải thích rằng Gaga muốn hóa thân thành nhân vật khác cả đêm diễn ra buổi lễ.
"Ý tưởng trở thành một nghệ sĩ biểu diễn cho đêm trao giải -- đó chính là màn biểu diễn mở màn trên thảm đỏ và ý tưởng là màn biểu diễn sẽ không bao giờ kết thúc đổi với cô ấy. -- đây cũng là lần dầu tiên tôi được trải nghiệm điều này với một nghệ sĩ." Bà nói "Tôi rất yêu quý nó. Đây là một điều hết sức cụ thể đối với Gaga, cả đêm diễn ra đêm diễn là một màn biểu diễn, và điều quan trọng là Jo chính là 1 phần không thể thiếu của màn biểu diễn đó."
Gaga -- hay đúng hơn là Jo đã mở đầu cho đêm trao giải với một màn độc diễn dài trước khi biểu diễn bài hát "You and I" của Lady Gaga. Jo sau đó đã đi chơi với Kanye West trong khán đài, ca ngợi Britney Spears và thậm chí còn chia sẻ 1 nụ hôn với ngôi sao nhạc pop. Đây không chỉ là lần duy nhất mà Gaga hóa thành 1 nhân vật hoàn toàn khác. Trong con mắt của Gibson, cách biểu diễn này hoàn toàn mới lạ, khác biệt.
"TÔi hy vọng rằng các fan và nền âm nhạc [kết nối với] ý tưởng rằng miễn là bạn làm việc hết khả năng của bạn, rằng bạn dám bày tỏ, rằng bạn đẩy khả năng sáng tạo sáng tạo của mình đên mức cao nhất và nó không thay đổi." Gibson nói.
"Nó có thể có nghĩa rằng dưới ánh hào quang, nó có thể có nghĩa là hàng tấn lạc đà và các vũ công múa bụng. Tôi không biết là một việc phải nhất thiết tốt hơn một việc khác." Bà tiếp tục "Nhưng nó là về người nghệ sĩ đó là ai, nó thuộc về người nghệ sĩ, vậy trong giay phút trọng đại đó bạn phải nắm lấy và làm tốt nhật có thể. Vậy nên tôi hy vọng rằng mọi người sẽ can đảm lên [và] các quan niệm về sáng tạo rằng chúng ta liên tục vượt xa biên giới, rằng chúng ta không phải nhưng kẻ học đòi."
V-trans: OldCatFish
Nguồn: mtv.com

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]