~♥ We are a happy family ♥~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

• Latest Post
__Mục tiêu phía trước của bạn là gì ? Thời Gian: Wed Jul 04, 2012 11:19 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Tuyển Uploader [Đợt I] Thời Gian: Fri May 04, 2012 1:36 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Cảm nhận của bạn về các môn học Thời Gian: Wed Apr 04, 2012 5:23 pm

.
__Đề cương ôn tập kiểm tra 1 tiết lịch sử (21/3) Thời Gian: Wed Mar 21, 2012 10:02 pm

.
__Designer club Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:37 pm

.
__Thông báo việc tặng thưởng medal Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:34 pm

.
__Ngữ văn 8 - Ôn tập Văn bản Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:31 pm

.
__Đổi tittle cho mem and staff Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 3:54 pm

.
__[BLACK LIST] Update Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:18 am

.
__Dream High 2 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:01 am

.
__ [Boyband] Ƹ̴Ӂ̴Ʒ •*´¨`*•.¸¸.• J&J •.¸¸.•*´¨`*•Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:00 am

.
__Bảng xếp hạng Daum Fan Cafe tháng 2/2012 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 10:59 am

.
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

[BLACK LIST] Update

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[BLACK LIST] Update Empty [BLACK LIST] Update Mon Aug 29, 2011 12:44 pm

Boo.Kyt_s2_Micki:*

♥Boo_s2_Micki:*♥

BLACK LIST
ĐỢT TỔNG KẾT TỪ 2/8/11 ĐẾN 29/8

Peanut0301: 22 lần ( nội dung chat chit, spam nhảm)
XD: 26 lần ( nội dung chat chit)
Trùm Yaoi_s2_PYC :">: 8 lần
TheManLikeStan: 8 lần
devil.vampire: 5 lần
wtfo_o: 10 lần
chan.handoi_102: 3 lần
Ezra Trần: 6 lần
OldCatFish: 14 lần
Muro06: 2 lần
thankinh: 7 lần
iloveyou123: 1 lần
bluecute_suju_1998: 2 lần
QuangVu1710: 1 lần (xưng hô không lịch sự)
Boo_s2_S.U.B.B: 7 lần
Lãng Tử Buồn: 4 lần

Qua danh sách mình vừa liệt kê, mình cảm thấy khá bất ngờ với con số vượt tầm kiểm soát vì nghĩ rằng cũng phải có nhiều bạn đang và đã tham gia cái forum khác và biết được vài nội quy mà thông thường ở đâu cũng có. Ví dụ như là spam ==
Mình cũng không tưởng được chính mình tạo rules và tôn trọng, khiêm khắc với nó như thế, vậy mà mình còn spam đến 7 lần. Hoặc như Admin đến 4 lần.
Chính vì thế, đây là tháng đầu mà forum lập ra mà số lượng phạm quy quá nhiều, nên mình quyết định sẽ không xử phạt những ai spam quá 6 lần.
Nhưng đến tháng sau mà hiện tượng và số lượng spam không giảm đi thì sẽ có kế hoạch xử phạt nghiêm khắc.
Mình thay mặt BQT xin lỗi mọi người vì đã không làm tròn trách nhiệm của mình.
Ngoài ra mình tuyên dương những bạn spam từ 1->2 lần hoặc không có tên trong list đã đạt yêu cầu của thành viên trong forum
Cảm ơn.

2[BLACK LIST] Update Empty Re: [BLACK LIST] Update Mon Aug 29, 2011 3:49 pm

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

Thực sự thì mình cũng cảm thấy rất xấu hổ vì mình là admin nên 4 lần spam đối với mình là 1 con số quá lớn. Tuy nhiên forum của chúng ta mới lập được 1 tháng nên với cương vị là 1 admin như thế này, mình xin hứa từ lần sau sẽ cố gắng cải thiện forum tốt hơn nữa.
Xin cảm ơn.

https://happyfam-together.forumvi.com

3[BLACK LIST] Update Empty Re: [BLACK LIST] Update Fri Oct 28, 2011 9:03 pm

Híc híc
Mình phải xin lỗi các bạn vì đã không update được black list tháng 9
Chắc nhiều bạn vui lắm nhở =)
tại 2 tháng rồi mình mới được lên mạng đó
Nên bây giờ mình sẽ bù lại
Tháng này mình sẽ không nêu tên cụ thể ra nhưng sau khi xem qua một số bài viết thì mình có vài điều lưu ý sau:
1. Riêng về mình, mình đã không làm tròn trách nhiêm được giao. Nhưng mà cũng mệt lắm chứ. Với lại các bạn mod sao không xem qua lại giùm và báo cáo cho mình nhỉ 
2. Trong box nhật kí lớp có bạn muro đã nói tục chửi bậy trong đó, mình xin nhắc nhở và lần sau sẽ không được tái phạm nữa nếu như muốn 4rum mình phát triển.
3. Ngoài ra có bạn ckan là mem mới nên không chú ý đến việc đọc nội quy thì phải. Bạn spam hơi nhiều, mong bạn chú ý hơn.
Hết.
*Mong các mem chú ý mỗi tháng thường xuyên vào đây để xem mình có tiến bộ lên không nhé ;)
Cảm ơn.

4[BLACK LIST] Update Empty Re: [BLACK LIST] Update Sat Mar 17, 2012 11:18 am

BLACK LIST
ĐỢT TỔNG KẾT THÁNG 2
TheManLikeStan: 2 lần
Khỉ: 5 lần

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]