~♥ We are a happy family ♥~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

• Latest Post
__Mục tiêu phía trước của bạn là gì ? Thời Gian: Wed Jul 04, 2012 11:19 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Tuyển Uploader [Đợt I] Thời Gian: Fri May 04, 2012 1:36 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Cảm nhận của bạn về các môn học Thời Gian: Wed Apr 04, 2012 5:23 pm

.
__Đề cương ôn tập kiểm tra 1 tiết lịch sử (21/3) Thời Gian: Wed Mar 21, 2012 10:02 pm

.
__Designer club Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:37 pm

.
__Thông báo việc tặng thưởng medal Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:34 pm

.
__Ngữ văn 8 - Ôn tập Văn bản Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:31 pm

.
__Đổi tittle cho mem and staff Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 3:54 pm

.
__[BLACK LIST] Update Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:18 am

.
__Dream High 2 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:01 am

.
__ [Boyband] Ƹ̴Ӂ̴Ʒ •*´¨`*•.¸¸.• J&J •.¸¸.•*´¨`*•Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:00 am

.
__Bảng xếp hạng Daum Fan Cafe tháng 2/2012 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 10:59 am

.
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

[Manhwa][NC17] U don't know me

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty [Manhwa][NC17] U don't know me Sat Aug 27, 2011 4:15 pm

Khỉ

Khỉ
Moderator
Moderator

Ta lang thang trên web thì thấy cái manhwa này. Nó hình như rất nổi tiếng, mà vẽ cũng đẹp lắm. Từ năm 2009 thì phải.

Nói chung là đang bấn loạn vì nó nên giới thiệu lên đây cho mọi người (thích yaoi) cùng đọc :"> (Bạn uke trong này rất giống Heechul của Suju~ Giống lắm luôn@~)

[Manhwa][NC17] U don't know me  Udontknowme

Tác giả: Na Yeri

Thể loại: Yaoi, Smut

Tóm tắt:
Seyun và Yoojin là hai người bạn thân thời thơ ấu. Mối thâm giao giữa hai gia đình tăng lên đi đôi với tình cảm của Seyun dành cho Yoojin. Mặc cho những lời mời mọc, khiêu khích của Seyun, Yoojin đều đáp trả một cách lạnh lùng. Cho đến một ngày Seyun bất ngờ bị Yoojin cưỡng bức....
Chuyện gì sẽ xảy ra cho mối quan hệ này?
Khi những bậc cha mẹ biết được tình yêu này liệu họ có chấp nhận hay ruồng bỏ nó?

Download here : [You must be registered and logged in to see this link.]
Read online (Tiếng Việt): [You must be registered and logged in to see this link.]

2[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Sun Aug 28, 2011 11:59 am

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Khỉ ơi sr nhưng cậu up luôn cốt truyện dc ko vì tớ hơi lười đọc : D Ko thì up nội dung chính cũng đc ^^

Với cả cái nick... thay thành "Trùm Yaoi" rồi à ?

Nghe như cầm đầu băng đảng nghiện yaoi ý...... *xã hội đen*

3[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Sun Aug 28, 2011 1:31 pm

Boo.Kyt_s2_Micki:*

♥Boo_s2_Micki:*♥

ôi ôi ôi
bị bấn cái pic
xẹc xy thế cơ chứ :">

4[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Sun Aug 28, 2011 2:19 pm

Cừu Super

Cừu Super
Designer
Designer

Tèn tèn truyện này mình đọc rồi : )
Hình vẽ cũng ok ( một số đoạn vẽ biểu cảm trông hơi rợn )
[Manhwa][NC17] U don't know me  364988687

http://roroaidori.wordpress.com/

5[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Mon Aug 29, 2011 3:13 pm

có xem được hình vẽ có màu không?
hình vẽ có người lớn k?
nếu có mai mang cho tớ đc k :">

6[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Mon Aug 29, 2011 8:14 pm

Khỉ

Khỉ
Moderator
Moderator

Ta thích manhwa yaoi hơn là manga :"> Hì hì
Hình vẽ có màu thì k có đâu~
-------------------------
Cái truyện này đọc muốn tưởng tượng đến YunJae mà k đc TT^TT
Nhưng mà nội dung cũng k đến nỗi nafo~ [Manhwa][NC17] U don't know me  364988687

7[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Mon Aug 29, 2011 9:01 pm

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Trùm Yaoi_s2_PYC :"> đã viết:Ta thích manhwa yaoi hơn là manga :"> Hì hì
Hình vẽ có màu thì k có đâu~
-------------------------
Cái truyện này đọc muốn tưởng tượng đến YunJae mà k đc TT^TT
Nhưng mà nội dung cũng k đến nỗi nafo~ [Manhwa][NC17] U don't know me  364988687

Lúc đầu tưởng là Mạnh quá (Manh-wa) nên chả hiểu là gì ! Hoá ra là Man-hwa (tiếng Hàn) =D . Nhưng tớ thấy Manga hình ảnh đáng yêu hơn mà... Manhwa nhìn người lớn quá nên ko có hứng mấy.

Mà sao tìm mãi cũng ko ra cái truyện nào có tình cảnh khổ khổ như Complex chút ! Tức là hai đứa thik nhau mà mãi ko đến đc với nhau ý, phải trải qua muôn vàn khó khăn nghìn trùng thử thách nó mới thú ! (sr nếu cái từ ngữ nó phóng đại quá .. [Manhwa][NC17] U don't know me  364988687, sr thứ 2 là mong 1 đứa die cũng đc cho truyện nó đau xót)

Các truyện bây giờ nhanh chóng hạnh phúc quá ko có kịch tính j cả *_* Mình thik khó khăn cơ !

8[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Mon Aug 29, 2011 9:14 pm

manhwa là như thế nào [Manhwa][NC17] U don't know me  2470139420
với cả nếu có thì mang taz mượn nhé
nghiện ngập r~

9[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Tue Aug 30, 2011 6:38 pm

Khỉ

Khỉ
Moderator
Moderator

@Peanut:
- Những truyện có tình cảm khổ khổ thì tớ chưa tìm được. Còn truyện này thật ra cũng có đoạn hơi buồn một chút. Cái tâm tư của nhân vật Seyun (uke) ý, giống kiểu của Jae trong một số fanfic. Đọc mà nhận thấy có chút gì đó đồng cảm và thương hại.
- Phần hình vẽ thì... TRỜI ƠI!!!.... tớ ghét nhất cái kiểu vẽ của Nhật! >"< Nó cứ thế nào ý! Vì tớ k đọc shota nên chẳng thấy dễ thương ở đâu cả. Nhân vật uke trong truyện của Nhật thường rất móe (đú đớn bạn Muro~ :">) ...

@Boo:
- Manhwa là truyện tranh Hàn Quốc
- Ta k có quyển đấy ạ. Ta chỉ tìm đọc trên mạng thôi, chả biết có xuất bản k nữa.

10[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Tue Aug 30, 2011 10:41 pm

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Moé trông hay mà : D Nhưng thôi vì thấy Khỉ thik truyện nó người lớn và nghiêm túc hơn chứ ko nhí nhố như tớ =)) => nét vẽ cũng thik khác nhau

Tớ thì thik tình bạn tuổi trẻ con và tuổi già cơ.... Nó cứ đặc biệt kiểu j ý - đối lập xa với trường phái yaoi trung niên bình thường

(Tính tớ nó cũng "quái" mà... có ở nhóm quái hơn người thì trong nhóm đấy tớ cũng quái nhất => tớ còn thấy chẳng thuộc giới tính nào hết =)) Nói là gay cũng ko phải mà vô tính cũng ko đúng mà dị tính thì k đúng nốt.... Quái tính chăng ? ==)

11[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Wed Aug 31, 2011 9:50 am

ôi ôi ôi
lại NC17 [Manhwa][NC17] U don't know me  2470139420~
điên mất thôi
Khỉ, đến lớp ta giết mi đây [Manhwa][NC17] U don't know me  1371890812
@Phong: đọc nụ hôn của quỷ không
đấy, 2 dứa cứ lằng nhằng mãi trong 3 tập 300 mấy trang mới đến đc với nhau [Manhwa][NC17] U don't know me  1371890812

12[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Thu Sep 01, 2011 10:51 am

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Boo~[N]_s2_S.U.B.B đã viết:ôi ôi ôi
lại NC17 [Manhwa][NC17] U don't know me  2470139420~
điên mất thôi
Khỉ, đến lớp ta giết mi đây [Manhwa][NC17] U don't know me  1371890812
@Phong: đọc nụ hôn của quỷ không
đấy, 2 dứa cứ lằng nhằng mãi trong 3 tập 300 mấy trang mới đến đc với nhau [Manhwa][NC17] U don't know me  1371890812

Nhưng cháu chưa đọc truyện Trung Của bao giờ nên ko biết nó thế nào ??? Ông kể luôn đi, hay nịnh Vú kể hộ !!!

[You must be registered and logged in to see this link.]

Đọc cái này là thấy chán đời [Manhwa][NC17] U don't know me  3573983318

@Khỉ: từ ngày đọc yaoi cậu thông minh lên à ???

13[Manhwa][NC17] U don't know me  Empty Re: [Manhwa][NC17] U don't know me Fri Sep 02, 2011 12:01 pm

đâu đâu có fari của Trung đâu
truyện đấy của Hongkong mà
kiểu dạng có 1 con bé đc mệnh danh là thợ săn ác quỷ
nó gặp 1 thằng thế mà muốn cưa đổ hắn và đá phăng hắn đi để không coi thường nữ sinh nữa
mà thằng đấy lại là bạn thân của người yêu cũ thứ 99 của con kia
thế là mãi sau thằng mà con kia muốn cưa thik con kia
con kia thik lại
xong rồi cứ hơi tý lại có ganh ghét
lại còn xuất hiện thêm 1 thằng nữa là bản sao cảu thằng kia
thế là con kia bị bệnh nặngn
lằng nhằng mãi mới đi mổ thì thành công
xong rồi cái thằng bản sao lại bị bệnh ==
kết truyện là thằng bản sao khoi
đất tóm tắt là như thế
truyện này k phải 17+ vì chỉ toàn cảnh hôn thôi
nhưng mà au diễn đạt hay lắm :x