~♥ We are a happy family ♥~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

• Latest Post
__Mục tiêu phía trước của bạn là gì ? Thời Gian: Wed Jul 04, 2012 11:19 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Tuyển Uploader [Đợt I] Thời Gian: Fri May 04, 2012 1:36 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Cảm nhận của bạn về các môn học Thời Gian: Wed Apr 04, 2012 5:23 pm

.
__Đề cương ôn tập kiểm tra 1 tiết lịch sử (21/3) Thời Gian: Wed Mar 21, 2012 10:02 pm

.
__Designer club Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:37 pm

.
__Thông báo việc tặng thưởng medal Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:34 pm

.
__Ngữ văn 8 - Ôn tập Văn bản Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:31 pm

.
__Đổi tittle cho mem and staff Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 3:54 pm

.
__[BLACK LIST] Update Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:18 am

.
__Dream High 2 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:01 am

.
__ [Boyband] Ƹ̴Ӂ̴Ʒ •*´¨`*•.¸¸.• J&J •.¸¸.•*´¨`*•Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:00 am

.
__Bảng xếp hạng Daum Fan Cafe tháng 2/2012 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 10:59 am

.
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Ma dê dép lê Family

Boo.Kyt_s2_Micki:*
Peanut0301
6 posters

Bạn có phải là thành viên Made không ?

Có, tôi là một thành viên kì cựu của gia đình

Ờ thì, tôi đã từng là thành viên MDDL...:(

Không, tôi chưa bao giờ ở MDDL

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Ma dê dép lê Family Empty Ma dê dép lê Family Tue Aug 02, 2011 11:14 am

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Như Admin đã lập, Box này là nơi bàn tán chung cho các thành viên lớp 8E (8E Family). Tuy nhiên, trong tập thể gia đình 8E lại có những hội nhóm, "các chi nhánh" gia đình riêng như VIP; Madêdéplê (MDDL); Hội Khác người; Monvolo; Hội đàn áp Hiểm mắm tôm; Hội người cao tuổi..v..v..
Ma dê dép lê Family 20070719062854%21LuckyStar-HiiragiFamily

Vì vậy, topic này được lập ra để dành riêng cho những ai là "cựu thành viên" Ma dê vào đây bàn tán, buôn chuyện, hội họp + tranh cãi chuyện "chia tài sản" gia đình hoặc mời chào thêm nhiều thành viên mới,... !!! (Tớ xung phong làm Advertiser cho ^^)

Những bạn nào yêu thích gia đình MDDL hoặc muốn "gây chuyện" với gia đình mình ^^ cũng cứ thoải mái vào đây "chém gió" cho sôi nổi, vui tươi! (tuy nhiên ko nhằm mục đích chia rẽ tình cảm nội bộ)

Mọi lý do muốn tham gia gia đình hay bất cứ điều j cần giải quyết trong phạm vi "có thể chấp nhận được" và thuộc thẩm quyền của Peanut thì xin hãy liên lạc với mình qua đường dây nóng (khi khác bổ sung) hoặc gửi Mail trên 4rum !

*Chú ý: Để gia đình mình trong sáng, vững mạnh, một số quy định (luật pháp) sẽ đc đặt ra ở đây ! Mong mọi người tuân thủ tốt ^^. Nếu vi phạm, "Toà án nhân dân" sẽ khởi tố và đặt hình phạt hợp lý để mọi người ko còn tái phạm lol! !!!

2Ma dê dép lê Family Empty Re: Ma dê dép lê Family Tue Aug 02, 2011 1:42 pm

♥Boo_s2_Micki:*♥
 ♥Boo_s2_Micki:*♥

bài viết hay lắm
nhưng cháu không nên để một số câu thách thức ở cuối bài
ví dụ như là luật gì đó
đề nghị đọc rule 4rum nhé
cháu bị nhắc nhở lần 1 rồi đấy
(tại bài đkí làm mod, không đc đặt tiêu đề lại)

3Ma dê dép lê Family Empty Re: Ma dê dép lê Family Tue Aug 02, 2011 1:51 pm

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Boo_s2_SHINee_U-kiss_B2st đã viết:bài viết hay lắm
nhưng cháu không nên để một số câu thách thức ở cuối bài
ví dụ như là luật gì đó
đề nghị đọc rule 4rum nhé
cháu bị nhắc nhở lần 1 rồi đấy
(tại bài đkí làm mod, không đc đặt tiêu đề lại)
Vâng cháu nhớ rồi Ma dê dép lê Family 1542482941 Cháu ko phá 4rum đâu mà lo, chỉ nới lỏng luật tí thôi ! lol! Bây giờ đi đọc luật đã...

4Ma dê dép lê Family Empty Re: Ma dê dép lê Family Tue Aug 02, 2011 3:49 pm

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

"Hiến pháp Madêdéplê" đã có ở [You must be registered and logged in to see this link.] nhá! (click vào chữ Đây!)
*Với cả đề nghị luôn là cần có 2 Box lớn là:

1. OfferAdvise: Nơi gửi những thắc mắc về rum và ý kiến của mọi người giúp diễn đàn hoạt động hiệu quả & tốt hơn.

2. Announcement : Thông báo của everyone ~~

Admin cố mà vào đọc nhé !

phần này cháu post tại hỏi đáp, thắc mắc về forum nhé
phần 1 đề nghị của cháu đã có rồi
edit nếu không sau 2 ngày smod sẽ giải quyết
thân.

Cám ơn ông đã nhắc nhở + Thanks vì đã lập Box Hỏi đáp, thắc mắc !

Được sửa bởi Peanut0301 ngày Wed Aug 03, 2011 10:27 am; sửa lần 1.

5Ma dê dép lê Family Empty Re: Ma dê dép lê Family Tue Aug 02, 2011 5:55 pm

Khỉ

Khỉ
Moderator
Moderator

Rum mới hoạt động mà mọi người post bài nhiệt tình ghê!~
@Peanut:
Tớ có ở trong MDDL k?~ =.='
Mà cái Monvolo gì đó là Vongola nhớ! (theo tớ)

6Ma dê dép lê Family Empty Re: Ma dê dép lê Family Wed Aug 03, 2011 10:26 am

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

@Khỉ:
Monvolo là tên của nhóm các bạn ấy tự lập còn Vongola là tên nguyên tác trong truyện (hay phim j đó)
Việc cậu ở trong Ma dê hay không là do cậu tự tưởng tượng ra, cậu tự cảm thấy cậu ở trong hay ko cũng đều đc cả (vì hiện tại Ma dê đang trở thành sản phẩm tinh thần rồi ! ^^ đố ai cấm gia nhập đc)

Thân !

7Ma dê dép lê Family Empty Re: Ma dê dép lê Family Wed Aug 03, 2011 1:59 pm

wtfo_o

wtfo_o
Bàn trưởng
Bàn trưởng

Peanut0301 đã viết:@Khỉ:
Monvolo là tên của nhóm các bạn ấy tự lập còn Vongola là tên nguyên tác trong truyện (hay phim j đó)
Việc cậu ở trong Ma dê hay không là do cậu tự tưởng tượng ra, cậu tự cảm thấy cậu ở trong hay ko cũng đều đc cả (vì hiện tại Ma dê đang trở thành sản phẩm tinh thần rồi ! ^^ đố ai cấm gia nhập đc)

Thân !

chết rồi. giờ cả phong cũng nghiêm túc. NOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO

btw: lalalallalala. MDDL~~~ Fun Fun Fun

ps: những câu trên đều có ý nghĩa sâu xa nếu các bạn cố đọc hết. đừng chỉ vì những dòng chữ vô nghĩa như lalala mà del nhé =;

8Ma dê dép lê Family Empty Re: Ma dê dép lê Family Wed Aug 03, 2011 2:11 pm

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Hành già đã viết:chết rồi. giờ cả phong cũng nghiêm túc. NOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO

btw: lalalallalala. MDDL~~~ Fun Fun Fun

ps: những câu trên đều có ý nghĩa sâu xa nếu các bạn cố đọc hết. đừng chỉ vì những dòng chữ vô nghĩa như lalala mà del nhé =;

Khổ quá, đó là chiêu "Mèo giấu phân" đấy ! Lộ là mất chức... MDDL Fun Fun Fun nói chung là mong muốn gia đình mình vui vẻ thoải mái như trc chứ j... Dạo này bận việc ko chơi đc nhá ! sr (kế thứ 4 nhé!)

9Ma dê dép lê Family Empty Re: Ma dê dép lê Family Fri Aug 12, 2011 11:00 pm

OldCatFish

OldCatFish
Bàn trưởng
Bàn trưởng

Tớ nói thế này mong mọi người thông cảm. Nhưng tớ thấy Ma dê tan rã rồi. Chả ai thèm quan tâm. Chắc còn mỗi thằng Phong.

10Ma dê dép lê Family Empty Re: Ma dê dép lê Family Thu Sep 01, 2011 9:36 am

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

OldCatFish đã viết:Tớ nói thế này mong mọi người thông cảm. Nhưng tớ thấy Ma dê tan rã rồi. Chả ai thèm quan tâm. Chắc còn mỗi thằng Phong.

Này này, ai lại nói thế, nhiều người quan tâm lắm mà !

Mà giả dụ các bạn ý có ko thèm để ý đến Ma dê đi thì cũng phải đồng ý rằng: "Nhờ ma dê chúng ta mới là những người bạn gắn bó với nhau đến ngày hôm nay !"

Nếu như ko có Ma dê thì có khi giờ đã chơi lẻ tẻ rồi... Dù có biết nhau nhưng cũng ko có ấn tượng sâu đậm cho mà xem! MDDL đã cho chúng mình bao nhiêu kỉ niệm để mà nhớ mãi, giờ có thể ngồi xa nhau hay ít chơi với nhau hơn nhưng mỗi lần gặp những thành viên MD, tớ đều cảm thấy thân thiện, gắn bó và yêu quý các bạn rất nhiều... Cứ như trong một gia đình vậy !

Mỗi lần đi thi hay lên sân khấu, được nhìn thấy các bạn Ma dê là tinh thần phấn chấn hơn nhiều và rất dễ đạt đc thành công !

Còn khi nào bị các bạn Ma dê giận dỗi là buồn lắm lắm... vì MDDL là gia đình thứ 2 có thể trông cậy mà, nếu bị giận thì còn biết tìm ai tâm sự nữa ?!

Chính vì vậy tớ mới bảo: "MDDL thành "sản phẩm" tinh thần chứ ko còn là vật chất nữa rồi !" Là gia đình trong trái tim và tấm lòng chứ ko phải "gia đình" chỉ theo cái cách gọi nhau như các lớp khác nữa"

Đó chính là suy nghĩ của tớ về Ma dê... Mong đc các bạn ủng hộ và hãy cứ mạnh dạn nói lên suy nghĩ của mình !!!

*p/s: Khi nào rỗi rỗi họp gia đình tại đây nhé =D Bàn về phương hướng khôi phục một số cái j đã mất của MDDL ^^ Cụ An thì bận chơi "War" lắm chưa chắc đã có mặt đâu Ma dê dép lê Family 3573983318... :bounce: :bounce: :bounce:

11Ma dê dép lê Family Empty Re: Ma dê dép lê Family Thu Sep 01, 2011 10:09 pm

half_blood_dog0402

Bàn trưởng
Bàn trưởng

ma dê chưa tan rã đc, bằng chứng là phong đã làm topic nài. Bởi 1 đất nc chỉ hoàn toàn sụp đổ khi nd của nó ko còn ai sống vì nó mà(ma dê là 1 đất nc độc lập) GO GO MA DÊ!!
mà chông cụ An lóng ngóng thế mà kinh nhỉ, mình còn chưa War 1 lần nào trog đời cơ

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]