~♥ We are a happy family ♥~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

• Latest Post
__Mục tiêu phía trước của bạn là gì ? Thời Gian: Wed Jul 04, 2012 11:19 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Tuyển Uploader [Đợt I] Thời Gian: Fri May 04, 2012 1:36 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Cảm nhận của bạn về các môn học Thời Gian: Wed Apr 04, 2012 5:23 pm

.
__Đề cương ôn tập kiểm tra 1 tiết lịch sử (21/3) Thời Gian: Wed Mar 21, 2012 10:02 pm

.
__Designer club Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:37 pm

.
__Thông báo việc tặng thưởng medal Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:34 pm

.
__Ngữ văn 8 - Ôn tập Văn bản Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:31 pm

.
__Đổi tittle cho mem and staff Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 3:54 pm

.
__[BLACK LIST] Update Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:18 am

.
__Dream High 2 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:01 am

.
__ [Boyband] Ƹ̴Ӂ̴Ʒ •*´¨`*•.¸¸.• J&J •.¸¸.•*´¨`*•Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:00 am

.
__Bảng xếp hạng Daum Fan Cafe tháng 2/2012 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 10:59 am

.
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

DEMONS FROM HEAVEN

half_blood_dog0402
TheManLikeStan
Khỉ
Peanut0301
XD
9 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

26DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Fri Aug 12, 2011 8:08 pm

XD

XD
Super moderator
Super moderator

Peanut0301 đã viết:
XD đã viết:
Wasura269 đã viết:Thế XD lập band chơi thôi à
Ta nghĩ về sau nếu bạn k ca hát thì cũng có thể tham gia sản xuất nhạc
làm nhạc sĩ chẳng hạn
Ta thấy mấy bài hát của các bạn cũng đc lắm mà
Ừ,chỉ là thú vui của mình thôi, hơn nữa mình chú tâm vào học tập chăm chỉ mà sau này làm nghề như thế thì không bõ công ^^ Mình có nhiều ước mơ khác DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 364988687

Ước mơ là gì thế pa ? : )
Ví dụ như là làm vê thiên văn học, về tâm lí học, văn học,...

http://demonsfromheavenblog.wordpress.com

27DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Fri Aug 12, 2011 9:30 pm

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Uhm ! Con thì làm giáo viên hoặc bên ngành dược và y học ! Con luôn muốn làm nghề gì có thể giúp đỡ nhiều cho cộng đồng ^^ (trong các nghề thì có 2 nghề cao quý đc gọi là thầy là giáo viên và bác sĩ thôi ! Nên nếu làm đc thì vinh dự và tận tâm với nghề lắm : D)

Giáo viên thì vì yêu trẻ con nữa và luôn mong muốn thế hệ trẻ sau này càng tốt hơn !

Bác sĩ thì vì muốn cứu người ^^

còn Dược thì muốn tạo ra các thực phẩm chức năng giúp mọi người sống tốt hơn !

Và ước mơ lớn nhất trong cuộc đời con là sau này có 1 gia đình đầm ấm, hạnh phúc, ko giàu nhưng sẽ luôn tựa vào nhau mà sống cho thật tốt mà đền đáp công ơn cha mẹ và các cụ tổ tiên; con cái sẽ ngoan ngoãn, vâng lời cha mẹ, giữ đc nét truyền thống và tập tục tốt đẹp vốn có của gia đình... và quan trọng hơn là chịu khổ nhiều để mà tiếp nhận nhiều bài học đáng quý => tự vươn lên trong cuộc sống ^^ (còn vợ thì... làm giáo viên thì tốt :!: :!: :!:, còn đâu vợ ko = con cái đc nên tạm thời chưa quan tâm : D)

28DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Sat Aug 13, 2011 1:49 pm

XD

XD
Super moderator
Super moderator

Peanut0301 đã viết:Uhm ! Con thì làm giáo viên hoặc bên ngành dược và y học ! Con luôn muốn làm nghề gì có thể giúp đỡ nhiều cho cộng đồng ^^ (trong các nghề thì có 2 nghề cao quý đc gọi là thầy là giáo viên và bác sĩ thôi ! Nên nếu làm đc thì vinh dự và tận tâm với nghề lắm : D)

Giáo viên thì vì yêu trẻ con nữa và luôn mong muốn thế hệ trẻ sau này càng tốt hơn !

Bác sĩ thì vì muốn cứu người ^^

còn Dược thì muốn tạo ra các thực phẩm chức năng giúp mọi người sống tốt hơn !

Và ước mơ lớn nhất trong cuộc đời con là sau này có 1 gia đình đầm ấm, hạnh phúc, ko giàu nhưng sẽ luôn tựa vào nhau mà sống cho thật tốt mà đền đáp công ơn cha mẹ và các cụ tổ tiên; con cái sẽ ngoan ngoãn, vâng lời cha mẹ, giữ đc nét truyền thống và tập tục tốt đẹp vốn có của gia đình... và quan trọng hơn là chịu khổ nhiều để mà tiếp nhận nhiều bài học đáng quý => tự vươn lên trong cuộc sống ^^ (còn vợ thì... làm giáo viên thì tốt :!: :!: :!:, còn đâu vợ ko = con cái đc nên tạm thời chưa quan tâm : D)
Ước mơ hay thế! Nhưng mà hình như lạc đề thì phải, đây không phải topic chia sẻ ước mơ ^^

29DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Tue Aug 16, 2011 2:28 pm

wtfo_o

wtfo_o
Bàn trưởng
Bàn trưởng

mất bao tiền ah :-ss

ít ít thì đặt. =)

30DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Tue Aug 16, 2011 2:31 pm

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

Chữ kí của hà anh to quá, edit lại nhé!
Bây giờ mới vào thăm được ban nhạc này nhỉ? Tên thật cool :P :P :P

https://happyfam-together.forumvi.com

31DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Tue Aug 16, 2011 2:35 pm

wtfo_o

wtfo_o
Bàn trưởng
Bàn trưởng

không biết cái này có lạc đề không = =

[You must be registered and logged in to see this link.]

post link luôn cho tăng views =)

----

dù là pic nhưng mà để ủng hộ DFH nhé~

32DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Tue Aug 16, 2011 2:37 pm

wtfo_o

wtfo_o
Bàn trưởng
Bàn trưởng

cơ mà :-? tưởng nhóm có cả Dương mà = =

với lại có thể nói rõ từng người làm gì không?? tò mò~ hê hê

33DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Tue Aug 16, 2011 4:33 pm

half_blood_dog0402

Bàn trưởng
Bàn trưởng

wtfo_o đã viết:cơ mà :-? tưởng nhóm có cả Dương mà = =

luk đầu cx định cho dương vô band, nhưng mà luk bảo dương chỉ hát ft thôi, ko ở trog nhóm thì nó lại sướng nên ...
về các thành viên làm j thì: phog hát, e hát, xd hát HẾT

34DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Tue Aug 16, 2011 4:41 pm

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Phong hát, XD hát, Phúc hát và Hà Anh múa ?

Tớ thấy hát ko đc hay lắm hay là đổi: XD & Phúc hát, tớ chỉ huy (cho vào cho đẹp chứ ko biết chỉ cái j) và Hà Anh múa ?

Dạo này tớ bị tự kỉ vì cái giọng... : ((

Lúc nói to quá thì nó éo éo hoặc giọng bị chói ở cuối câu, nói nhỏ nhỏ thì nó trầm và ko có nhịp điệu lên xuống, đọc nhỏ thì bị nhanh mà đọc to thì cũng như hát: sáng hay chiều ngủ dậy toàn đờm hay cái j chặn ở họng nói thất thểu như sắp chết... Nói chung mình ko kiềm chế đc cả giọng lẫn hành động >"<

Đến nỗi có sáng và chiều gặp nhau giọng mình vẫn bình thường mà có chị hỏi: "Sao giọng em thay đổi thế, viêm họng à...?"

35DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Tue Aug 16, 2011 9:35 pm

Đẹp Vam's Chúa Tể

Đẹp Vam's Chúa Tể
Vam's Chúa Tể
Vam's Chúa Tể

DFH!!!!!!!!! Oh Yeah, ủng hộ nhiệt tình. Bao giờ ra single đầu tay thì up lên đây thưởng thức nhé. Nếu thấy hay thì mình sẽ mua. Vì tớ là người xướng lập ra band (theo lời bạn Phúc) => tớ sẽ đc miễn phí nhé. =))

36DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Tue Aug 16, 2011 9:57 pm

XD

XD
Super moderator
Super moderator

half_blood_dog0402 đã viết:

luk đầu cx định cho dương vô band, nhưng mà luk bảo dương chỉ hát ft thôi, ko ở trog nhóm thì nó lại sướng nên ...
Cương làm gì? Cho đẹp đội hình à ???

37DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Tue Aug 16, 2011 10:36 pm

half_blood_dog0402

Bàn trưởng
Bàn trưởng

XD đã viết:
half_blood_dog0402 đã viết:

Cương làm gì? Cho đẹp đội hình à ???
giời ạ, già rùi mau quên(1013 tuổi rùi)
thôi thì thống nhất thế nài đi: cương làm cảnh, xd làm cảnh, tớ làm cảnh, phong làm cảnh, hà anh làm cảnh, dương làm cảnh; và thế là một đĩa đơn và một album sẽ rơi từ trên trời xuống(giống trog Pheanes'n'Ferb)

38DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Wed Aug 17, 2011 2:26 pm

wtfo_o

wtfo_o
Bàn trưởng
Bàn trưởng

cái lũ trên kia = = cái gì mà hà anh thế = = mà sao chỉ có mỗi dung vô ủng hộ pic của mình :"((

39DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Fri Aug 19, 2011 1:55 pm

XD

XD
Super moderator
Super moderator

Dương lại mới trở lại band rồi nhá
p.s: Có face book mới rồi, mọi người vô qua đi

40DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Fri Aug 19, 2011 2:36 pm

Cừu Super

Cừu Super
Designer
Designer

Yeah men, Dương đã trở lại từ cõi **** ( tự hiểu ;; )
Múa phụ họa ??? Có làm MV đâu DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 364988687

http://roroaidori.wordpress.com/

41DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Sun Aug 21, 2011 8:07 pm

XD

XD
Super moderator
Super moderator

DFH rất xin lỗi thông báo với mọi người rặng vì thời gian gấp rút quá mà các thành viên lại bận việc học+nhiều việc linh tinh khác nên có lẽ "Without you" phải sang đầu tháng 9 mới hoàn thành. Thông cảm!
XD

42DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Sun Aug 21, 2011 8:12 pm

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

XD đã viết:DFH rất xin lỗi thông báo với mọi người rặng vì thời gian gấp rút quá mà các thành viên lại bận việc học+nhiều việc linh tinh khác nên có lẽ "Without you" phải sang đầu tháng 9 mới hoàn thành. Thông cảm!
XD

Chết ! Là mình ="=

Bảo pa làm xong cái đấy đi vì chưa vào học nên con bận lắm !

Sau này khi lịch học ổn định cái là con đỡ ngay ý mà. Chịu khó 1 tuần thôi ^^*

43DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Sun Aug 21, 2011 9:40 pm

XD

XD
Super moderator
Super moderator

Peanut0301 đã viết:
XD đã viết:DFH rất xin lỗi thông báo với mọi người rặng vì thời gian gấp rút quá mà các thành viên lại bận việc học+nhiều việc linh tinh khác nên có lẽ "Without you" phải sang đầu tháng 9 mới hoàn thành. Thông cảm!
XD

Chết ! Là mình ="=

Bảo pa làm xong cái đấy đi vì chưa vào học nên con bận lắm !

Sau này khi lịch học ổn định cái là con đỡ ngay ý mà. Chịu khó 1 tuần thôi ^^*
Mọi người đều bận cả mà, mà cũng tại Cương đi Singapore nên thế, haiz, bận thật

44DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Sun Aug 21, 2011 9:45 pm

Cừu Super

Cừu Super
Designer
Designer

Cương bao giờ đi Sing??? Ò Ó

http://roroaidori.wordpress.com/

45DEMONS FROM HEAVEN - Page 2 Empty Re: DEMONS FROM HEAVEN Sun Aug 21, 2011 9:49 pm

XD

XD
Super moderator
Super moderator

Muro06 đã viết:Cương bao giờ đi Sing??? Ò Ó
Hôm nay đi rồi này, không biết à?

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2