~♥ We are a happy family ♥~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

• Latest Post
__Mục tiêu phía trước của bạn là gì ? Thời Gian: Wed Jul 04, 2012 11:19 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Tuyển Uploader [Đợt I] Thời Gian: Fri May 04, 2012 1:36 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Cảm nhận của bạn về các môn học Thời Gian: Wed Apr 04, 2012 5:23 pm

.
__Đề cương ôn tập kiểm tra 1 tiết lịch sử (21/3) Thời Gian: Wed Mar 21, 2012 10:02 pm

.
__Designer club Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:37 pm

.
__Thông báo việc tặng thưởng medal Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:34 pm

.
__Ngữ văn 8 - Ôn tập Văn bản Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:31 pm

.
__Đổi tittle cho mem and staff Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 3:54 pm

.
__[BLACK LIST] Update Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:18 am

.
__Dream High 2 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:01 am

.
__ [Boyband] Ƹ̴Ӂ̴Ʒ •*´¨`*•.¸¸.• J&J •.¸¸.•*´¨`*•Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:00 am

.
__Bảng xếp hạng Daum Fan Cafe tháng 2/2012 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 10:59 am

.
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!!

MooniKa
Cừu Super
Peanut0301
Boo.Kyt_s2_Micki:*
♥ Bảo Anh ♥
9 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! Happy-Birthday32932

Happy Birthday to you ~ Happy birthday to you ~ Happy birthday happy birthday happy birthday to you ~ ⭐ ⭐ ⭐ *vỗ tay đen đét*
[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! Happy_birthday_cake_2818

Hôm nay, ngày 3/8, để tưởng nhớ tới 12 năm 3 ngày khi bạn Diễm Linh của chúng ta sinh ra đời, ta- lão già mấy trăm tuổi này xin được hát 1 tặng lão già mấy trăm tuổi kia 1 bài hát thật là ý nghĩa. ⭐ ⭐
Và cũng hôm nay, xin thay mặt cả gia đình MDDL thân yêu gửi tới bạn già của tôi những lới chúc tốt đẹp nhất. Cụ thể như sau:
- Ngoan ngoãn, nghe lời bố mẹ, ông bà, và bạn già *[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 3573983318*
- Học giỏi hơn, chăm chỉ hơn, đạt được nhiều thành tích cao hơn.
- Cố mà đẹp trai hơn ta đi cưng :->
Và cuối cùng, quà sinh nhật của bạn:
[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! Happy_birthday_peanuts_gang

[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 49c47e6b_candy-12
Cẩn thận kẹo có phẩm màu đấy [HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 3573983318

[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 10020eqb2ee9_8ee80e

[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! Banh%20sn3

[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 1910870475_COCA-FLOAT

[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! Trai-cay-3

Thôi, phần mở đầu của tớ đến đây là hết, để dành phần chúc mừng cho mọi người nữa chứ nhỉ?
Chúc Linh có một ngày sinh nhật vui vẻ [HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 650269930
MDDL luôn bên bạn !

https://happyfam-together.forumvi.com

♥Boo_s2_Micki:*♥

ối ối ối
mình thèm mỗi món 7up nhé [HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 1542482941
khôg thèm kẹo bánh đủ các thứ đâu
HPBD Diễm Linh :x

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Chúc mừng sinh nhật DL nhé ! Tất cả những lời chúc tốt lành đc gửi đến cho bố !!!

Chúc tuổi mới hay ăn chóng lớn, to khoẻ để giữ "vợ" Hiểm mắm tôm và ko còn nói nhầm nhọt: "Là đàn ông đã có chồng!" nữa =))

Tặng bố cây kem ốc quế ngon này: ^^ (thik ăn kem)

[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 131141534648

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

Peanut0301 đã viết:Chúc mừng sinh nhật DL nhé ! Tất cả những lời chúc tốt lành đc gửi đến cho bố !!!

Chúc tuổi mới hay ăn chóng lớn, to khoẻ để giữ "vợ" Hiểm mắm tôm và ko còn nói nhầm nhọt: "Là đàn ông đã có chồng!" nữa [HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 3573983318

Tặng bố cây kem ốc quế ngon này: ^^ (thik ăn kem)

[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 131141534648

Bạn ý ko thích béo.
Có chúc thì chúc bạn ý ăn cơm nhiều thôi [HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 650269930
À mà trông cái đó.....ghê quá :-s

https://happyfam-together.forumvi.com

Cừu Super

Cừu Super
Designer
Designer

Happy Birthday Diễm Linh ~ \o/
Biết là ông vẫn giận con nhưng con vẫn chúc mừng ~ ...
Mau ăn chóng lớn ông nhé ;; )
[HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 652867
Gia đình hạnh phúc nhóe ;; )

http://roroaidori.wordpress.com/

MooniKa

Học sinh mới
Học sinh mới

Chúc anh rể Diễm Linh thêm một tuổi thì xinh đẹp hơn, học giỏi hơn nhé. Điều đấy thì ai cũng chúc rồi em chỉ chúc thêm thôi để anh rể đẹp trai hơn ấy mà. Chúc anh rể sinh nhật vui vẻ nha. Anh biết không, trước khi viết cái thứ này, đây là lần thứ hai em chúc anh rồi. Lần trước viết nhầm vào một trang của bố già, ngượng không thể tả!!! Cho nên lần này em quyết định viết đúng trang để chúc mừng sinh nhật anh Diễm Linh nha!
HAPPY BIRTHDAY TO MY LOVELY, SWEET BROTHER. :flower:

half_blood_dog0402

Bàn trưởng
Bàn trưởng

HBDL!!! HHHHAAAAPPPPPPPPPPPPPYYYYYY BBBBBBIIIIIRRRRRRTTTTTHHHHHDDDDDAAAAAAYYYY DDDDIIIIIIIIEEEEEEEMMMMMM LLLLLLIIIIIINNNNNNHHHH!!!woooooohooooooo!! \m/
sang tuổi mới, chúc bố DL:
- mau ăn, chóng lớn, nghe lời ... (ko ai lớn hơn bố trog family đúng ko nhỉ?), học giỏi, đẹp zai, ...bla bla bla...
- ăn ít để "chân yếu tay mềm" để ko đánh con đánh vợ nữa
- xấu zai để mẹ Vân bỏ, sau này cưới vợ khác đẻ cho con em bé mới

OldCatFish

OldCatFish
Bàn trưởng
Bàn trưởng

Chúc mừng sinh nhật DL - Diễm Linh - Du Lịch - Dứa Lùn ... (06/08/1998 - 06/08/2011)
Chúc mừng sinh nhật DL - sư huynh yêu quý của đệ. Nhân dịp sinh nhật (ngày chết đi sống lại của huynh), đệ chúc huynh: Trước hết là luôn vui vẻ, mạnh khỏe. Thứ 2, chúc huynh luôn học giỏi, đẹp zai, giữ vững bản lĩnh nam nhi của mình. Thứ 3, chúc huynh luôn là 1 người con - người anh - người bố - người chồng tốt đối với bố mẹ - đệ - các con của huynh và cuối cùng là Đại Tẩu Hiểm. Happy Birthday once again.
--Anh Thư--Cá Trê Già

XD

XD
Super moderator
Super moderator

MooniKa đã viết: Chúc anh rể Diễm Linh thêm một tuổi thì xinh đẹp hơn, học giỏi hơn nhé. Điều đấy thì ai cũng chúc rồi em chỉ chúc thêm thôi để anh rể đẹp trai hơn ấy mà. Chúc anh rể sinh nhật vui vẻ nha. Anh biết không, trước khi viết cái thứ này, đây là lần thứ hai em chúc anh rồi. Lần trước viết nhầm vào một trang của bố già, ngượng không thể tả!!! Cho nên lần này em quyết định viết đúng trang để chúc mừng sinh nhật anh Diễm Linh nha!
HAPPY BIRTHDAY TO MY LOVELY, SWEET BROTHER. :flower:
Phải chúc đẹp zai chứ [HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 650269930)

http://demonsfromheavenblog.wordpress.com

Khỉ

Khỉ
Moderator
Moderator

Chúc mừng sinh nhật Diễm Linh! Chúc Linh thêm một tuổi mới (hợ hợ) càng ngày càng đẹp giai, tài giỏi! Học hành tuyệt vời hơn nữa!~ :afro: SINH NHẬT VUI VẺ!!!!!~~~
I LOVE U!~ [HPBD Linh già ~ ]- Tròn 13 tuổi hay ăn chóng lớn ~ !!! 3217753424

ai za
cái topic này của DL ít page quá nhỉ
vì chủ yếu bên Ruồi toàn nhắc nhở spam là chính
chúc mừugn sn hoành tá tràng thế này mà DL k đkí mem nhỉ :-/

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]