~♥ We are a happy family ♥~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

• Latest Post
__Mục tiêu phía trước của bạn là gì ? Thời Gian: Wed Jul 04, 2012 11:19 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Tuyển Uploader [Đợt I] Thời Gian: Fri May 04, 2012 1:36 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Cảm nhận của bạn về các môn học Thời Gian: Wed Apr 04, 2012 5:23 pm

.
__Đề cương ôn tập kiểm tra 1 tiết lịch sử (21/3) Thời Gian: Wed Mar 21, 2012 10:02 pm

.
__Designer club Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:37 pm

.
__Thông báo việc tặng thưởng medal Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:34 pm

.
__Ngữ văn 8 - Ôn tập Văn bản Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:31 pm

.
__Đổi tittle cho mem and staff Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 3:54 pm

.
__[BLACK LIST] Update Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:18 am

.
__Dream High 2 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:01 am

.
__ [Boyband] Ƹ̴Ӂ̴Ʒ •*´¨`*•.¸¸.• J&J •.¸¸.•*´¨`*•Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:00 am

.
__Bảng xếp hạng Daum Fan Cafe tháng 2/2012 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 10:59 am

.
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Debby Ryan, một hiện tượng mới nổi!!!

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

TheManLikeStan

TheManLikeStan
Bàn trưởng
Bàn trưởng

Debby Ryan - Công chúa mới của Hollywood
(Dân trí) - Xinh như một cô búp bê, duyên dáng, dễ thương và chẳng hề có scandal. Debby Ryan - ngôi sao của bộ phim ăn khách trên kênh Disney - The Suite Life on Deck đang được coi là công chúa mới ở Hollywood.
Hiện nay, khi mà Hilary Duff đang vướng bầu bí, Miley Cyrus mải mê theo đuổi những hình xăm mới, Demi Lovato điều trị tại trung tâm phục hồi chức năng về vấn đề liên quan đến cảm xúc và tâm lý còn Selena Gomez đang “mặn nồng” bên ca sỹ trẻ Justin Bieber, thì Debby Ryan -ngôi sao trẻ của series truyền hình ăn khách “The Suite Life on Deck” chính là cái tên sáng giá mà hãng Disney “trông cậy” nhiều nhất.

Xuất hiện trong show truyền hình mới của Disney mang tên “Jessie” - Debby Ryan hào hứng khi vai chính có nhiều đặc điểm tương đồng với cô - một cô gái 18 tuổi sinh sống và lớn lên từ vùng Texas và sau đó trở thành một “hiện tượng” tại thành phố nhộn nhịp và phồn hoa như New York. Không còn bó hẹp trong khuôn khổ của một trường trung học bình thường “’Jessie” đề cập đến những trải nghiệm mang tính trưởng thành hơn và dường như điều đó hoàn toàn phù hợp với Ryan, người mà cũng chín chắn hơn nhiều so với cái tuổi 18 của cô.

“Bây giờ tôi nhận thấy mình lớn hơn đôi chút so với thế hệ những ngôi sao Disney mới,” Ryan chia sẻ. “Nếu chúng tôi đi New York cùng nhau, khi tôi chọn ra những thành viên mới và trẻ sau đó lại dạy họ về …kinh doanh thì điều đó cũng giống như ai đó cố gắng truyền cho bạn mọi thứ nhưng họ lại không hiểu những thứ đó không phù hợp với giá trị thực của bạn”.

Ryan trở thành tâm điểm trong show truyền hình ăn khách” The Suite Life on Deck” với nhân vật cô gái đồng quê Bailey Pickett, và đã góp phần đưa show truyền hình này lên dẫn đầu bảng trên Disney Channel- vượt qua cả “Hannah Montana” của Cyrus và “ Wizards of Waverly Place” của Gomez về tỷ lệ bầu chọn trong năm 2008 và 2009. Cũng chính bởi sự thành công vang dội này mà Ryan thường được so sánh với những “đứa con cưng” của Disney như Cyrus, Lovato và Gomez.

Nhưng Ryan không muốn coi bản thân như một ngôi sao đình đám tiếp theo của Disney. Ryan tâm sự: Tôi không nghĩ về điều đó. Tôi tin chúng ta sẽ gặp rắc rối khi chúng ta tin vào những “bong bóng” do chúng ta tự thổi phồng lên. Cách đơn giản nhất là không cần biết những gì người ta đang nói về bạn.Chỉ cần tin rằng những người cố gắng và nỗ lực thật sự sẽ tìm thấy được thành quả vinh quang.”

Ryan cũng muốn gặt hái được quả ngọt của riêng mình. Và cô tin rằng show truyền hình mới “Jessie” chính là phương thức hoàn hảo phá vỡ những khuôn mẫu cổ điển đã hình thành trong Disney.

“Rất hiếm khi Disney lại sản xuất một show truyền hình về một đứa trẻ thoát khỏi bối cảnh trường trung học và cố gắng khẳng định bản thân cũng như tìm ra cách để giải quyết vấn đề của mình.Ban đầu nhân vật chính nhận việc trông trẻ như một công việc đơn thuần nhưng rồi sau đó cô nhận ra rằng cô thực sự yêu lũ trẻ và bọn trẻ chính là gia đình của cô, và cô cũng là cuộc sống của chúng. Có nhiều trách nhiệm ràng buộc với nhau, và đây cũng là nét khác biệt của show truyền hình này. Nếu “Suite Life”với ý tưởng căng buồm đi khắp thế giới thật độc đáo thì “Jessie” lại xâm nhập và tạo nên một nét mới trong cuộc đời của nhân vật khiến cô có trách nhiệm trong mọi việc mình làm - giống như bản thân tôi vậy,” Ryan nói

Ryan không chỉ dừng lại là một ngôi sao Disney đơn thuần, cô còn là một người sáng tác bài hát chuyên nghiệp. Tuy nhiên, Ryan sẽ chưa có ý định ra album sớm: “Đó là một lĩnh vực thú vị và đầy sáng tạo. Tôi không sáng tác để nhanh chóng trở thành ca sỹ. Bạn biết đấy, bạn không thể ép buộc âm nhạc, hãy để nó tự nhiên đến với bạn,” cô nói.

“Trước kia, khi còn bé, tôi luôn tưởng tượng mình tham gia các bộ phim, ” Ryan nói. “ Và rồi sau đó tôi đam mê hài kịch và nay đang đóng những show truyền hình cho tuổi teen, giờ tôi hoàn toàn thích thú với công việc gắn liền với giới trẻ này.Tuy nhiên, tôi cũng cảm thấy là mình đang dần độc lập hơn và thử sức ở những vai trò mới . Bộ phim “What if” chính là một trải nghiệm thú vị của tôi.”

“Tôi mong ước được đóng một vai hành động. Đó thực sự là vai diễn mơ ước của tôi. Tôi có một người anh trai, hồi còn bé nếu một trong hai anh em, ai có thể nhanh tay giật được chiếc điều khiển từ tay đối phương thì sẽ có quyền chọn kênh tivi mình muốn xem, và hầu như toàn bộ thời thơ ấu của tôi gắn liền với những thước phim hành động như “'Cuộc phiêu lưu của Indiana Jones,' “Chiến tranh giữa các vì sao”, “Chúa tể của những chiếc nhẫn” hay “ Điệp viên 007”. Vì vậy tôi luôn muốn thử một vai diễn như James Bond. Tôi đã nghĩ nếu những anh chàng đó có thể thì tại sao tôi lại không?”

Boo.Kyt_s2_Micki:*

Boo.Kyt_s2_Micki:*
♥Boo_s2_Micki:*♥
 ♥Boo_s2_Micki:*♥

bạn ơi
Bạn có thể cho mình xem cái hình của bạn này không?

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]