~♥ We are a happy family ♥~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

• Latest Post
__Mục tiêu phía trước của bạn là gì ? Thời Gian: Wed Jul 04, 2012 11:19 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Tuyển Uploader [Đợt I] Thời Gian: Fri May 04, 2012 1:36 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Cảm nhận của bạn về các môn học Thời Gian: Wed Apr 04, 2012 5:23 pm

.
__Đề cương ôn tập kiểm tra 1 tiết lịch sử (21/3) Thời Gian: Wed Mar 21, 2012 10:02 pm

.
__Designer club Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:37 pm

.
__Thông báo việc tặng thưởng medal Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:34 pm

.
__Ngữ văn 8 - Ôn tập Văn bản Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:31 pm

.
__Đổi tittle cho mem and staff Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 3:54 pm

.
__[BLACK LIST] Update Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:18 am

.
__Dream High 2 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:01 am

.
__ [Boyband] Ƹ̴Ӂ̴Ʒ •*´¨`*•.¸¸.• J&J •.¸¸.•*´¨`*•Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:00 am

.
__Bảng xếp hạng Daum Fan Cafe tháng 2/2012 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 10:59 am

.
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum

XD
♥ Bảo Anh ♥
OldCatFish
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

OldCatFish

OldCatFish
Bàn trưởng
Bàn trưởng

BT thân mến, nhân dịp sinh nhật lần thứ 13 của cậu (2/9), tớ xin lập topic này để tớ và mọi người cùng chúc mừng sinh nhật cậu. Chúc cậu sang tuổi mới ngày càng học giỏi hơn, đẹp zai đồng thời xinh đẹp hơn. Chúc cậu có thêm nhiều bạn tốt (Còn nhiều lời chúc khác thì để các mem khác chúc). Tớ xin tặng cậu bữa tiệc bằng mắt trước tiến:
Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum IMG_2171

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum Angry%20bird%20cake%20031

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum Do-ngot

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum Bakery

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum Banh11

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum Trai-cay-3

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum DVQuatang

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum Angry-birds

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum 00023pw1

Happy Birthday Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum 650269930

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

Trước hết tớ có mấy lời gửi tới Anh Thư như sau:
Tớ rất cảm ơn cậu khi vinh dự được AT lập topic này để chúc mừng sinh nhật tớ và tớ cũng xin cảm ơn về những điều cậu đã làm cho tớ trước đây...Tớ ko biết nói gì hơn nữa. Nói chung là cảm ơn cậu, rất nhiều. Thank you very much Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum 3217753424
P/s: Jae gầy quá, mắt đỏ ửng kìa Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum 1371890812

https://happyfam-together.forumvi.com

XD

XD
Super moderator
Super moderator

Chúc BT nhà ta sẽ luôn cố gắng học giỏi, hoàn thiện bản thân, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, đón một ngày Quốc Khánh trung sinh nhật vui vẻ và quản lí forum tốt. Be a good admin and a good girl or boy or something...

http://demonsfromheavenblog.wordpress.com

TheManLikeStan

TheManLikeStan
Bàn trưởng
Bàn trưởng

Tớ tưởng mùng 2/9, thôi kệ. Nhân dịp sinh nhật, tớ chúc bảo thư một năm mạnh khỏe, học giỏi, tiếp tục làm tốt vai trò admin mà mọi người tin cậy và cao lên được nhiều nhé( hehe). Cậu thích quà j, tớ tặng?

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

TheManLikeStan đã viết:Tớ tưởng mùng 2/9, thôi kệ. Nhân dịp sinh nhật, tớ chúc bảo thư một năm mạnh khỏe, học giỏi, tiếp tục làm tốt vai trò admin mà mọi người tin cậy và cao lên được nhiều nhé( hehe). Cậu thích quà j, tớ tặng?

Ahhhhhhh, 2/9 nhưng lập trước để mọi người còn có cơ hội gửi lời chúc nữa, hehe ... Mà quà cáp thì tớ đã bảo cậu rồi, tớ chỉ thích Jae thôi =))(Jae thật nhé =)))

TheManLikeStan

TheManLikeStan
Bàn trưởng
Bàn trưởng

nick yahoo anh ý là j, để tớ thuyết phục xem anh ý có bán thân mình ko đã=)). Mà jae nói được tiếng anh ko?

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Chúc mừng sinh nhật người bố "quá cố" của con =D + cứ thik lanh chanh làm chồng... Nhân dịp sinh nhật lên tuổi mới trùng ngày Quốc khánh 2/9, con chúc bố chăm ngoan, mạnh khoẻ, học chăm chỉ giỏi giang để đc bố mẹ khen ngợi, luôn gặp nhiều may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống !

Nhưng lời chúc quan trọng nhất là "Chúc Bố sớm đc sang Hàn Quốc để gặp Jae !" ^O^ (Jae thật, not Made in China..) Và may mắn hơn là mong bố cưới đc anh ấy.... (dù là vợ cả hay vợ hai, ba... vợ 9 vợ 10 thì cũng cố lấy Jae nhá)

Còn đây là quà tặng:

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum Triangle3

Tấm ảnh siêu quái của DB =)))))) - triangle

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum Birthday-desi-glitters-31

Ảnh động nhé !

Và Jae Joong ="=

Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum Jaejoong1

p/s: Sao ảnh jae của anh thư lại để cạnh nhộng thế kia O.O =))

Boo.Kyt_s2_Micki:*

♥Boo_s2_Micki:*♥

LBT ơi triangle kìa Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum 3573983318
lại nhớ đến vụ break out ;)
thôi dù sao đây là tiệc của LBT nên chúc con ngày càng học giỏi hơn nè, xinh trai ( đẹp gái) hơn nhé. Luôn chú ý đến những gì bố bảo ( vì nhiều khi bố nói con toàn quay đi đâu, nói xong rồi thì mới hỏi " gì? " Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum 3573983318 )
Luôn vui vẻ nhé, không đc khóc nữa nghe.
Học tập bố ấy, hồi trước khóc như điên nhưng bây giờ kiềm chế được rồi. Nên bố ghét nước mắt lắm đấy,...
Hope you have a nice day ♥️

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

Cảm ơn cảm ơn mọi người
@Peanut: Cảm ơn con thêm lần nữa
@Boo: LTB mà bố ==

Cả nhà ngày mát mẻ nhé ~ Saranghaeyo ~

hí hí :">
rất tiếc là không thể sửa đc
lại còn sắp đến sinh nhật lão khoà khoá vạn năng nữa chứ :-j

Khỉ

Khỉ
Moderator
Moderator

Tình yêu ơi!! Chúc mừng sinh nhật ngươi nhé Happy birthday to BT - Admin yêu quý của forum 650269930
Chúc LTB càng ngày càng giỏi, đẹp giai và cưa được nhiều gái~
:">
Xin lỗi năm ngoái ta k có quà tặng ngươi, năm nay cũng chưa chắc có đến được sinh nhật ngươi k nữa.~

lại vào đây chém gió phát ;))
@ATM: sao tự nhiên lại cho hình angry birds vào đây
có ám chỉ gì k đấy :-w

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Chúc mừng sinh nhật BT !!!

Nhiệt liệt "xin lỗi" vì hôm nay ko đến đc !~~ Chỉ tại bị rủ rê chơi bời bên bà ngoại về quá muộn... Đến bố mẹ cũng ngủ li bì đến hơn 10 giờ sáng mới dậy nên có chuông điện thoại réo rắt cũng ko "tỉnh lại" được >"<

Với cả tớ cứ tưởng ko đc mời (hoặc quên vì dạo này hay stress học tập :-j), mẹ cũng khuyên là ko mời thì đừng vác mặt đến =D

Mong LTB tha lỗi chút vì 2/9 là .... ngày lười nhác mà tớ tự đặt ra...

: ((((((((((((((((((

BT ới
Sinh nhật mình mà chẳng thấy vào đây rep cho mọi người
K thấy mem nào tổ chức cho Khiêm nhỉ ;))

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]