~♥ We are a happy family ♥~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

• Latest Post
__Mục tiêu phía trước của bạn là gì ? Thời Gian: Wed Jul 04, 2012 11:19 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Tuyển Uploader [Đợt I] Thời Gian: Fri May 04, 2012 1:36 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Cảm nhận của bạn về các môn học Thời Gian: Wed Apr 04, 2012 5:23 pm

.
__Đề cương ôn tập kiểm tra 1 tiết lịch sử (21/3) Thời Gian: Wed Mar 21, 2012 10:02 pm

.
__Designer club Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:37 pm

.
__Thông báo việc tặng thưởng medal Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:34 pm

.
__Ngữ văn 8 - Ôn tập Văn bản Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:31 pm

.
__Đổi tittle cho mem and staff Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 3:54 pm

.
__[BLACK LIST] Update Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:18 am

.
__Dream High 2 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:01 am

.
__ [Boyband] Ƹ̴Ӂ̴Ʒ •*´¨`*•.¸¸.• J&J •.¸¸.•*´¨`*•Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:00 am

.
__Bảng xếp hạng Daum Fan Cafe tháng 2/2012 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 10:59 am

.
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

SR LTB but... JaeJoong needs a girlfriend

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Không có bạn gái trông Jae tội nghiệp lắm !

Tốt nhất các cass thử thả lỏng cho Jae tìm bạn gái xem thế nào nhé ! SR LTB but... JaeJoong needs a girlfriend 3573983318

Xem Jae có con mắt thẩm mĩ ko........

:farao: lol! :study: :flower: :afro: :shock: :idea: :?: :face: 🇳🇴 ⭐ :twisted: :arrow: :suspect: :lol: 🐷 🐱 :cyclops: 🤡 :bball:

À còn đoạn Tio nữa:

wtf...

Khỉ

Khỉ
Moderator
Moderator

Cái này LTB biết rồi!~
Cũng lâu rồi~
------------
Cậu vẫn bấn Tio cơ ah~

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

Tớ biết lâu rồi...Nhưng nếu cậu muốn tớ sống tiếp và vui vẻ thì xin đừng làm tớ tổn thương...Tớ xin cậu...

https://happyfam-together.forumvi.com

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Ôi ! Vô cùng xin lỗi nhưng trong video Jae chưa có bạn gái đâu ! Tớ chỉ gửi để trấn an là Jae chưa có ai ngờ lại phản tác dụng ="=

LTB đừng lo lắng quá làm j ! Nếu LTB yêu Jae thì yêu trọn vẹn trong lòng mình một cách chân thành là đc rồi... Đó mới là điều cao thượng nhất !

Có khi, vì Jae biết đc rằng: "những bạn cass của mình đều sở hữu tấm lòng yêu thương cao đẹp như vậy" nên Jae, cũng như cả DBSK sẽ mãi yêu các cass và coi các bạn là điều tuyệt vời nhất rồi sao ? Jae thấy có bạn cass tốt là điều quá tuyệt vời nên quên cả việc tìm bạn gái cho riêng mình ? ^^

Các bạn cass vẫn mãi AKTF nhé !

(Jae còn quá trẻ !~~chưa đủ tuổi đâu)

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

Bôi đen phần này nhé Phong:

Dù sao cũng cảm ơn Phong. Tớ cũng chẳng hiểu tình cảm của tớ đối với Jae là cái thứ gì nữa. Tớ cảm thấy mình có cái gì đó quan tâm tới anh ý đặc biệt hơn các thành viên khác. Tớ cảm thấy ghen khi Jae quan tâm tới ai đó (mặc dù chỉ là giả tạo), chỉ 1 cái ôm thôi hoặc 1 cái nhìn có thiện cảm với người khác là tớ đã thấy đau rồi (kể cả với con trai nhé, cả Yunnie nữa cơ). Tớ thấy mình vô cùng ích kỉ nhưng rồi cũng ko thể ngăn cản mình được. Tớ chỉ mong người kia chết đi, có khi còn muốn cả thế giới chết đi cơ, chỉ còn 1 mình tớ và Jae...Ôi tớ đau đầu lắm rồi, nhiều khi ức chế quá khóc ko thể ngừng được. Cậu bảo tớ phải làm sao? Tớ chỉ cần thấy tin tức 1 cass đc JJ cho chữ kí là đã đau lắm rồi...

https://happyfam-together.forumvi.com

Peanut0301

Peanut0301
Super moderator
Super moderator

Lỡ ấn thanks nên chữ phần trên có khi phải đổi lại màu ="= Nó hiện sờ sờ ra rồi !

Cảm ơn bố đã tha thứ : D

Không sao đâu, tình yêu đôi khi thích khỉ mà ! Bố đang vào giai đoạn dâng trào mãnh liệt nên mới thế... sẽ ko sao cả đâu, ko làm ảnh hưởng j đến Jae đâu !

Chỉ sợ là nó ảnh hưởng đến bố thôi : (... liệu bố có thể tưởng tượng là Jae ngay bên cạnh và luôn quan tâm tới bố ko ? Nếu nghĩ đc như vậy thì lòng mình nhẹ hơn rất nhiều mà cảm giác cũng lâng lâng nữa ! : D (Điểm yếu là hay bị mất tập trung vào mọi thứ xảy ra trong cuộc sống)

Nhưng mà điều con thấy tuyệt vời là từ khi bố thik Jae bố quyết tâm nhiều thứ và đạt đc thành quả cao trong học tập và cuộc sống ! Như thế là tình yêu trong sáng giữa bố với Jae mang lại điều có ích rồi, bố sẽ cảm thấy tự hào về điều đó!

*Ví dụ từ khi hoang tưởng là bị bỏ ... con tập trung học hành hơn nhiều và cũng cố lên bậc cao hơn ! Cảm giác cũng thành công đôi chút nên con thấy phấn chấn hơn
nhiều

(Cấm ctrl + A)

Boo.Kyt_s2_Micki:*

Boo.Kyt_s2_Micki:*
♥Boo_s2_Micki:*♥
 ♥Boo_s2_Micki:*♥

xin lỗi đã xem ngang
nhưng mà mình muốn hỏi cái này
đây chỉ là đoạn hát không thôi àk ?
nếu không thì có gì fải lo đâu SR LTB but... JaeJoong needs a girlfriend 2470139420

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]