~♥ We are a happy family ♥~

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

• Latest Post
__Mục tiêu phía trước của bạn là gì ? Thời Gian: Wed Jul 04, 2012 11:19 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Tuyển Uploader [Đợt I] Thời Gian: Fri May 04, 2012 1:36 pm
Lời Nhắn Từ Diễn Ðàn: Nếu bạn thấy bài viết có ích cho bạn thì thanks người viết nha! không spam ! Thân!

.
__Cảm nhận của bạn về các môn học Thời Gian: Wed Apr 04, 2012 5:23 pm

.
__Đề cương ôn tập kiểm tra 1 tiết lịch sử (21/3) Thời Gian: Wed Mar 21, 2012 10:02 pm

.
__Designer club Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:37 pm

.
__Thông báo việc tặng thưởng medal Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:34 pm

.
__Ngữ văn 8 - Ôn tập Văn bản Thời Gian: Tue Mar 20, 2012 5:31 pm

.
__Đổi tittle cho mem and staff Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 3:54 pm

.
__[BLACK LIST] Update Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:18 am

.
__Dream High 2 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:01 am

.
__ [Boyband] Ƹ̴Ӂ̴Ʒ •*´¨`*•.¸¸.• J&J •.¸¸.•*´¨`*•Ƹ̴Ӂ̴Ʒ Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 11:00 am

.
__Bảng xếp hạng Daum Fan Cafe tháng 2/2012 Thời Gian: Sat Mar 17, 2012 10:59 am

.
March 2024
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
25262728293031

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Super Junior Heechul kỷ niệm ngày sinh nhật Kibum

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

Super Junior Heechul kỷ niệm ngày sinh nhật Kibum 20110821_heechul_kibum_1

Ngày 21 tháng 8, Kim Heechul của SJ đã tổ chức sinh nhật cho Kim Kibum và người hâm mộ cập nhập trên nơi ở của mình.

Thông qua Twitter của mình, Heechul nói với Kim Kibum. Chúng tôi đang tổ chức sinh nhật của mình với chỉ hai chúng tôi. Không có bất kỳ cô gái xinh đẹp nào. Chúng tôi cũng ghét những điều ngọt ngào , keke. "

Kim Kibum trả lời lại Tweet của Heechul, và nói thêm, "Một bữa tiệc sinh nhật rất ấn tượng."

Mặc dù nó có vẻ giống như một bức tranh đơn giản ,nhưng đặc biệt quý mến các fan hâm mộ kể từ khi Kim Kibum đã không tham gia vào các hoạt động của Super Junior trong một thời gian.

Anh rút lui khỏi ánh đèn sân khấu âm nhạc sau khi album thứ ba của họ, "Sorry Sorry", để tập trung tốt hơn vào sự nghiệp diễn xuất của anh. Mặc dù đã có thông tin cập nhật về nơi ở của mình, Heechul có tất cả những thông tin đặc biệt.

Cư dân mạng nhận xét, "Kibum oppa là còn sống! Tôi đã tò mò "," Chúc mừng sinh nhật! "," Các bạn nhìn như anh em ", và" một cảnh chào đón như vậy, chúng tôi hy vọng để xem bạn trên truyền hình một lần nữa! "

Source + Photos: Newsen via Nate
V-trans by: langtubuon0402

https://happyfam-together.forumvi.com

Boo.Kyt_s2_Micki:*

♥Boo_s2_Micki:*♥

ôi ôi ôi trans àk
hay thế
Chúng tôi đang tổ chức sinh nhật của mình với chỉ hai chúng tôi. Không có bất kỳ cô gái xinh đẹp nào.
Tởm thật =))
còn cố nói ra nữa chhứ =))

♥ Bảo Anh ♥

♥ Bảo Anh ♥
♥ Festival Legend ♥
♥ Festival Legend ♥

Boo~[N]_s2_S.U.B.B đã viết:ôi ôi ôi trans àk
hay thế
Chúng tôi đang tổ chức sinh nhật của mình với chỉ hai chúng tôi. Không có bất kỳ cô gái xinh đẹp nào.
Tởm thật =))
còn cố nói ra nữa chhứ =))

Dạ, tại ông ý nói thế nên con trans thế =))

https://happyfam-together.forumvi.com

thì cũng biết thế
nhưng mà tại lão nói ra mà
như kiểu cố tình làm fan ghen ý Super Junior Heechul kỷ niệm ngày sinh nhật Kibum 2470139420

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]